Bắt quả tang đối tượng cưỡng đoạt tiền của nguyên Bí thư, Chủ tịch xã
Công an huyện Mỹ Đức (Hà Nội) cho biết, Cơ quan điều tra đang củng cố hồ sơ, xử lý đối tượng Phạm Văn Tiệp (sinh năm 1959, trú thôn Nghĩa, xã Xuy Xá, huyện Mỹ Đức) về hành vi cưỡng đoạt tài sản.
Công an tỉnh Thái Nguyên vừa xử phạt một phụ nữ tên N.T.N vì hành vi đăng tải thông tin giả mạo, sai sự thật, xúc phạm nữ công nhân Công ty Samsung Thái Nguyên và 16 nam giới bị nhiễm HIV.